Văn bản |
|
| |
Số, ký hiệu: | 365/NQ-HĐND |
Ngày ban hành: |
|
Loại văn bản: |
|
Lĩnh vực: |
|
Số trang: | 18 |
Nguồn trích: | |
Phạm vi: | |
Công báo: |
|
Phần: |
|
Cơ quan ban hành /Người ký / chức danh: |
Hội đồng nhân dân tỉnh Hưng Yên | |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Trích yếu: |
về kết quả giám sát việc tổ chức thực hiện của chính quyền địa phương trong triển khai thực hiện Kế hoạch số 88-KH/TU ngày 05/02/2018 của Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh về thực hiện Nghị quyết số 18-NQ/TW ngày 25/10/2017 của Hội nghị lần thứ Sáu Ban Chấp hành Trung ương Đảng khóa XII về một số vấn đề tiếp tục đổi mới, sắp xếp tổ chức bộ máy của hệ thống chính trị tinh gọn, hoạt động hiệu lực, hiệu quả.
|
Tệp đính kèm: |
|
Hiệu lực văn bản |
Tình trạng hiệu lực: | Đang hiệu lực |
Ngày có hiệu lực: |
|
Lý do hết hiệu lực: | |
Ngày hết hiệu lực: |
|
Phần hết hiệu lực: | |
Ngày áp dụng: |
|
Văn bản liên quan |
Văn bản được hướng dẫn
Văn bản bị thay thế
Văn bản bị thay thế một phần
Văn bản được đính chính
Văn bản được sửa đổi, bổ sung
|
VĂN BẢN ĐANG XEM
Nghị quyết số 365/NQ-HĐND
về kết quả giám sát việc tổ chức thực hiện của chính quyền địa phương trong triển khai thực hiện Kế hoạch số 88-KH/TU ngày 05/02/2018 của Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh về thực hiện Nghị quyết số 18-NQ/TW ngày 25/10/2017 của Hội nghị lần thứ Sáu Ban Chấp hành Trung ương Đảng khóa XII về một số vấn đề tiếp tục đổi mới, sắp xếp tổ chức bộ máy của hệ thống chính trị tinh gọn, hoạt động hiệu lực, hiệu quả.
Văn bản căn cứ
Văn bản dẫn chiếu
|
Văn bản hướng dẫn
Văn bản thay thế
Văn bản thay thế một phần
Văn bản đính chính
Văn bản sửa đổi, bổ sung
|
|
|